DKT. MWIGULU ATEMBELEA MAKTABA YA TAIFA YA QATAR - OKULY BLOG

Breaking

Music

Header ADS

Sunday, September 27, 2026

DKT. MWIGULU ATEMBELEA MAKTABA YA TAIFA YA QATAR


Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo Jumapili, Septemba 27, 2026, ametembelea Maktaba ya Taifa ya Qatar (Qatar National Library) jijini Doha, Qatar.

Katika ziara hiyo, Waziri Mkuu amepokelewa na Rais wa Maktaba hiyo, Dkt. Mohamed Bin Ahmed Bin Twar Al Kuwari, na kupata fursa ya kufahamu shughuli mbalimbali zinazofanywa na taasisi hiyo katika kuhifadhi, kukuza na kuwezesha upatikanaji wa maarifa na urithi wa kiutamaduni.

Ziara hiyo ni sehemu ya ratiba ya Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba akiwa nchini Qatar kwa ziara ya kikazi.

No comments:

Post a Comment