MKUTANO NA WAANDISHI WA HABARI NA MHANDISI MOHAMED BESTA, MTENDAJI MKUU WA TANROADS - OKULY BLOG

Breaking

Music

Header ADS

Thursday, September 24, 2026

MKUTANO NA WAANDISHI WA HABARI NA MHANDISI MOHAMED BESTA, MTENDAJI MKUU WA TANROADS

Mkutano na Waandishi wa Habari ukiongozwa na Mhandisi Mohamed Besta, Mtendaji Mkuu wa Wakala ya Barabara Tanzania (TANROADS) Dodoma 

Mkutano unalenga kutoa taarifa kuhusu utekelezaji wa majukumu ya TANROADS, maendeleo ya miradi ya ujenzi na matengenezo ya barabara na madaraja, pamoja na mipango na mwelekeo wa Wakala katika kuboresha miundombinu ya barabara nchini

 

No comments:

Post a Comment